Bao đựng bóng Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime

Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime phân phối bởi ® PICKLEBALL.VN
Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime
Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime
Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime
Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime
Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime
Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime
Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime
Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime
Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime
Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime

Bao đựng bóng Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime

Sản phẩm chính hãng Joola ®
  • Thông tin sản phẩm:
  • Thương hiệu: Joola
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Number order: 18547
  • Nhà cung cấp: JOOLA PICKLEBALL VIỆT NAM
  • Loại sản phẩm: Phụ kiện Pickleball
  • Trạng thái: Tạm hết hàng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: Chính hãng
  • Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 500,000 đ
Đền tiền gấp 500 lần nếu không phải sản phẩm chính hãng!
HỖ TRỢ ONLINE 24/7 - LIÊN HỆ VỚI PICKLEBALL VIỆT NAM ĐỂ CÓ GIÁ TỐT NHẤT TẠI THỜI ĐIỂM (HOTLINE/ SMS/ ZALO)
  • Hỗ trợ kỹ thuật & tư vấn tận tình 24/7
  • Bảo hành chính hãng Joola Pickleball Việt Nam
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal, Fullbox
  • Giao hàng toàn quốc tất cả các ngày trong tuần
Đừng lo về giá. Bạn chỉ cần cho hàng vào giỏ và đặt hàng Online. Pickleball Việt Nam sẽ gọi lại để tư vấn kỹ hơn!
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 500 lần nếu phát hiện sản phẩm Joola fake, xách tay, trôi nổi từ PICKLEBALL.VN - JOOLA Authorized Distributor.

Bao đựng bóng JOOLA Pickleball Ball Case Blue & Lime

Sức chứa và cách dùng

Đây là bao đựng bóng pickleball. Hãy đối chiếu số bóng và kích thước đang công bố cho đúng phiên bản; không nhồi quá sức chứa hoặc dùng bao để mang vật sắc, nặng có thể làm hỏng lớp lót.

Kiểm tra trước khi sử dụng

Kiểm tra khóa, quai, đường may và lớp lót. Xếp bóng khô, đóng khóa vừa lực và tránh kéo bao bằng phần vải mỏng.

Vệ sinh và bảo quản

Lấy hết bóng ra, lau điểm bẩn bằng khăn mềm và để khô tự nhiên ở nơi thoáng. Không cất bóng hoặc bao khi còn ẩm và không sấy ở nhiệt độ cao nếu nhãn chăm sóc không cho phép.

Giao Bao đựng bóng Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime toàn quốc
Bao đựng bóng Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime được phân phối bởi Pickleball Việt Nam Đại lý ủy quyền Joola Pickleball chính hãng - JOOLA Authorized Distributor
Tại sao nên mua Bao đựng bóng Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime tại Pickleball.VN ?
Pickleball Việt Nam là Đại lý ủy quyền Joola Pickleball tại Việt Nam (JOOLA Authorized Distributor). Tất cả các sản phẩm Joola pickleball được phân phối bởi Pickleball Việt Nam đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ hóa đơn đỏ VAT và giấy tờ nhập khẩu chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ với Pickleball Việt Nam nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Joola pickleball chính hãng tại Việt Nam.
HOTLINE BÁN HÀNG 24/7 ĐẠI LÝ - CỘNG TÁC VIÊN

Câu hỏi thường gặp về sản phẩm

✓ Trả lời: Theo tên sản phẩm, đây là bao đựng bóng pickleball. Nội dung hiện tại chưa nêu sức chứa, nên cần đối chiếu số bóng thường mang với kích thước thực tế trước khi chọn.
✓ Trả lời: Chưa. Trang hiện không nêu số bóng tối đa hoặc kích thước bên trong; không nên ước lượng chỉ từ ảnh. Hãy xác nhận đúng biến thể màu và mã hàng.
✓ Trả lời: Lau sạch bụi, làm khô bóng và tách riêng quả nứt hoặc biến dạng. Không cho bóng còn ướt vào bao kín trong thời gian dài vì dễ tạo mùi ẩm.
✓ Trả lời: Kiểm tra trước mỗi chuyến đi và sau khi bao bị va chạm. Khóa cần chạy trơn, đường may và lớp lót không được rách đến mức làm bóng rơi ra; vệ sinh rồi để bao khô tự nhiên.
Giao sản phẩm Bao đựng bóng Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime toàn quốc

Sản phẩm chính hãng

Bảo hành chính hãng

Giá bán cạnh tranh

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

Báo giá vợt Pickleball, phụ kiện pickleball chính hãng
Mua sản phẩm Bao đựng bóng Joola Pickleball Ball Case Blue & Lime Từ Pickleball Việt Nam đại lý ủy quyền chính hãng Joola Pickleball tại Việt Nam. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm Fake, trôi nổi kém chất lượng.
PICKLEBALL.VN HÀ NỘI
235 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội
PICKLEBALL.VN HỒ CHÍ MINH
Tầng B1, Landmark 81, Vinhomes Tân Cảng, Bình Thạnh

BÁO CHÍ NÓI VỀ PICKLEBALL VIỆT NAM



NGƯỜI NỔI TIẾNG BẢO TRỢ PICKLEBALL VIỆT NAM

(Mua vợt Pickleball Joola và phụ kiện chính hãng - Danh tiếng và đảm bảo)